35 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ส่วนมากจะกินแต่หารชนิดเส้นข้าวไม่ค่อยกินเลยค่ะเหม็นจะอ้วก

บางทีกินข้าวไปแล้วคอเเข็งค่ะ กลืนไม่ลง

31+3w ค่ะ แม่บ้านนี้เบื่อข้าวมากๆเลย กินแต่ก๋วยเตี๊ยวกับของที่เป็นเส้นๆค่ะ

เบื่อเหมือนกันคะ อะไรที่อยากกินตอนแพ้ท้องตอนนี้เบื่อไม่อยากทานเลยคะ

35+2เบื่อข้าวเหมือนกันค่ะ กินก๋วยเตี๋ยวบ้าง สุกี้บ้าง ไม่รู้จะกินอะไรดี

บ้านนี้กินผักต้มแบบนี้ทุกอาทิตย์เลยค่ะ ไม่ค่อยชอบกินข้าวเหมือนกัน😋

บ้านนี้ชอบกินแต่ของเส้นๆค่ะ ก๋วยเตี๋ยว ขนมจีน มาเลยค่ะชอบ555😂

VIP Member

เหมือนกันค่ะ ถ้าไม่ใช่สิ่งที่คิดจะอยากกินก็คือไม่กินเลยค่ะ

33 วีค 3 วันเบื่อเหมือนกันค่ะ ช่วงนี้รู้สึกกินได้น้อย ไม่หิว

VIP Member

เป็นคะ เป็นตั้งแต่ท้อง ตอนนี้ 26 วีค ก็กลับมาเบื่ออีกแล้ว

บ้านนี้ช่วง32-34w หมูกะทะ ชาบู สุกี้ บ่อยมากเพราะเบื่อข้าว