9 ตอบกลับ

เราเป็นอย่างนี้ไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นตกขาวค่ะ หรือไม่ก็เป็นปัสสวะไม่รู้ตัว เพราะว่าน้องกลับหัวแล้ว

ตกขาวค่ะ ยิ่งนอนตอนกลางคืนยิ่งไหล บ้านนี้เป็นบ่อยค่ะ คอยสังเกตกลิ่นกับสีนะคะ

เราก็เป็น กกน เปียกตลอดค่ะ แต่ไม่มีมูกเลือด เราว่าก็ปกตินะคะคนท้อง

ถ้าเปียกตลอด หรือ มากระปิดกระปอย เคยอ่านมาว่าน้ำคร่ำรั่วทีละนิดค่ะ เเต่ของเรานานๆมาที แล้วหายไปเลย ก็เลยไม่แน่ใจ

บ้านนี้เป็นตลอดคะ ดูเหมือนปกติ

ดมค่ะถ้าไม่มีกลิ่นแนะนำหาหมอ

ถ้าไม่แน่ใจแนะนำหาหมอคะ

33+6เป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ 33 week

ตอนนี้หายแล้วค่ะ เปน2 3 วัน มันก้หายไปค่ะ

ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ

ไม่มีไหลแล้วค่ะ