29 ตอบกลับ

เน้นอาหารกลุ่มโปรตีนค่ะ เนื้อ นม ไข่ นมถั่ว นมวัวกับนมถั่วกินสลับกันค่ะ ป้องกันไม่ให้น้องแพ้ค่ะ😊

นมแอนมัม ไข่ต้ม น้ำเต้าหู้ค่ะแม่ นน.ได้ลูกหมดเลยค่ะ บ้านนี้ขึ้นมา9โล ได้ลูกหมดเลย คลอด 10ก.พ.นี้ค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักแม่ขึ้น10โลลูก33วิคหนัก1743กรัมหมอบอกลูกแอบตัวน้อยนะคะกังวนมากเลยค้ะบำรุงตลอดนะคะ

บ้านนี้กำนดคลอด28กุมภา รอซาวด์ 19นี้ กลัวน้ำหนักน้องจะน้อยมากเลยค่ะ แม่น้ำหนักขึ้นไม่ถึง10โลเลย

ไข่ นมจืด กล้วยน้ำหว้า ค่ะบ้านนี้ตอนแรกก็น้อย ตอนนี้ขึ้นมาตามเกณฑ์แล้วค่ะได้ผลจริง

บ้านนี้บำรุงด้วย ไข่ต้มวันละ2ฟองค่ะ นมเเอนมันมันละ1-2กล่อง บางวันก้น้ำเต้าหู้หวานน้อยค่ะ

บ้านนี้33+5คะแม่น้ำหนัก1860กรัม แม่เน้นเนื้อนมไข่เน้นโปรตีนนะคะ อกไก่ ไข่ต้ม น้ำเต้าหู้คะ

กำหนดคลอดใกล้ๆกันเลยบ้านนี้24กุมภา รอซาวด์ดูวันที่19มกรา กลัวน้ำหนักน้อยเหมือนกันค่ะ

ตอนนี้ได้เท่าไหร่ค่ะ

บ้านนี้ 36 w น้ำหนักลูกสาว ปาไป 3 กิโล กว่าแล้วค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นแค่ 8 โล เองค่ะ เป็นคนอวบ

บ้านกำหนด13กุมภา ซาวเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว2290กรัมค่ะ กินทุกอย่างที่ขวางหน้า😄