78 ตอบกลับ

บ้านนี้ 7 เดือนก็ไกล้ครบแล้วค่ะ 7 เดือนขึ้นไม่เป็นไรจ้า

บ้านนี้ 7 เดือนก็ไกล้ครบแล้วค่ะ 7 เดือนขึ้นไม่เป็นไรจ้า

บ้านนี้ 33w 15สิงหา พร้อมหิ้วแล้ว น้องกลับหัวรอแล้วจร้า

ไม่เกี่ยวค่ะ งั้นคนที่มีลูก2ลูก3เค้ามีของยุ่แล้วล่ะ

6 สิงหาเตียมไว้เฉพราะของที่จำเป็นเพราะทางบ้านถือค่ะ

เตรียมอะไรไว้บ้างแล้วค่ะแม่

Super Mum

บ้านนี้ครบแล้วค่ะ ซื้อตั้งแต่ 13w เตรียม 25w รอคลอดสบายๆ

ถ้าซื้อแค่ของคลอด ประมาณ 5,000 ก็อยู่ค่ะ

8. สิงหา มีแอบเตรียมบ้างค่ะเพราะว่าที่บ้านห้าม 34week 💓

8สิงหาเหมือนกันจ้ะ พร้อมหิ้วแล้ว

เตรียมเลยค่ะ นี่หมอบอกให้เตรียมตั้งแต่7เดือนเลยคะ

ค่ะแม่ ขอบคุนค่ะ

บ้านนี้15สิงหาคมค่ะ เตียมครบหมดแล้วจ้า

15สิหาคะ ยังไม่เตรียมอะไรเลย เพราะที่บ้านถือ😅

จะเตรียมแล้วค่ะแม่ ไม่รุ้ว่าน้องจะออกมาตอนไหนโทรไปขออนุญาติที่บ้านแล้วค่ะ😂😂😂