13 ตอบกลับ

บ้านนี้ 33+6ค่ะ ทั้งโก่งตัวทั้งดิ้นเเรงปวดจิบิด้วยค่ะ ปวดหัวเหน่าอีก 🥲 กลางคืนก็ไม่ได้นอนค่ะลูกถีบจนลุกฉี่ทั่งคืน

เหมือนกันคะ🥰สู้ๆคะใกล้จะได้เจอแล้ว

เป็นค่ะแม่ เจ้าตัวเล็กดิ้นบ่อยแทบจะทั้งวันทั้งคืน การโก่งตัวของนางบางครั้งเราสะดุ้งเลยค่ะ 🤣🤣

้เป็นเหมือนกันคะ ลูกโก่งตัวบ่อยคะและดิ้นกลางคืนบ่อยมากขนบ้างครั้งนอนไม่ค่อยหลับคะ

ขอบคุณคะแม่ ก้อต้องสู้เหมือนกันนะคะ

เป็นค่ะ พึ่งออกจากโรงพยาบาลเลย ท้องแข็งบ่อย+โก่งตัว แอดมินไป4วัน3คืน

เป็นค่ะ31+5 ปวดเป็นพักๆท้องแข็ง ปวดแบบรำคาญ เดินแทบไหว

เป็นเหมือนกันค่ะแต่บ้านนี้พึ่ง31+4d คะ

ขอบคุณมากค่ะ❤️

เป็นค่ะปวดหร่วงปวดบิดอยู่หลายรอบ

ท้องเเข็งเเต่ไม่บ่อยจ้า.

บ้านนี้มีปวดก้นด้วยนะ

ปวดเหมือนกันคะ แม่แทบขิตลุกแต่ละทีต้องโอ้ยตลอด🥰

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ