48 ตอบกลับ

ท้องใหญ่มากเลยค่ะ บ้านนี้นน.ขึ้นมา12โลท้องเล็กนิดเด่วเองค่ะ

ขึ้น11โลค่ะ

33weekเริ่มเหนื่อยเวลาเดินไปไหนมาไหนท้องใหญ่ พอๆกันเลยค่ะ😁

VIP Member

ท้องใหญ่มากเลย เรา 35w เล็กกว่านี้เยอะมาก ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ไม่แฝดค่ะ

เป็นเหมือนกันคะตอนนี้ได้6เดือนหายใจไม่ออกจุกแน่นทุกวัน

เรา 38 วีคเเล้วยังไม่เท่าแม่บ้านนี้เลยค่ะน้องคงตังโคมากๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ ปกติของคนท้อง ที่ท้องเริ่มใหญ่ขึ้น

โห้คุณแม่ท้องใหญ่จัง ลูกคงตัวนะคะ คลอดง่ายๆนะคะ

31+4w เป็นเหมือนกันค่ะ หายใจไม่สะดวก เหนื่อยหอบค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ปวดหลัง ปวดขาด้วยจ้า

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ บ้านนี้35+4 แฝด ยังไม่เท่าเลย