9 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องแรกหรือท้องสองค่ะแม่ ทำไมใหญ่จัง แต่คนเฒ่าแถวบ้านเขาบอกว่ายิ่งคนรู้เยอะท้องก็ยิ่งใหญ่ขึ้นค่ะ

ถ้ามีหน้าท้องจากลูกคนแรก ท้องสองก็ใหญ่แบบนี้มั้งค่ะแม่

VIP Member

ไขมันหน้าท้องไหมค่ะคุณแม่น่าจะมีอยู่เเล้ว เพราะ2เดือนเบบี๋ตัวเล็กอยู่เลย

พุงค่ะแม่ ตอนนี้น้องตัวน้อยอยู่เลย แม่รอดูในใบซาวดูค้ะน้องแค่กี่เซนเอง😂

อาจเป้นไขมันคุณเเม่ด้วยเเหละตอนนี้น้องยังตัวเล็กๆอยุ่เลยค่ะ

บ้านนี้ก้อท้องใหญ่แบบนี้เลยค่ะ ท้อง2 ซาวมา เจอแฝดเลย😄😄

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 2เดือน2วันท้องใหญ่มากก

นี้2เดือน3สัปดาห์ค่ะ แม่ท้องใหญ่มากค่ะ

ท้อง​2เหมือนกัน14วีค แล้ว​วันนี้​จ้ะ

ลมในท้องค่ะ