51 ตอบกลับ

คนอื่นเริ่มดูออกตอน6เดือนจ้า นี่ท้องเราตอน8เดือน

เริ่มออก5เดือนจ้า​ แล้วแต่สรีระ​ แต่ละคนจ้า

บ้านนี้ท้องเริ่มออกนิดนึงตอนช่วง5-6เดือนจ้า

5เดือนค่ะ ท้องเริ่มใหญ่ ติดกระดุมไม่ได้ ค่ะ

เดี๋ยวเดือน 4-5 ก็ใหญ่ค่ะ เตรียมตัวไว้เลยยยย

3เดือนยังใส่กางเกงยีนเอวสูงได้ยุ่เรยค่ะ😂

4 เดือนยังเหมือนคนกินข้าวอิ่มอยู่เลยค่ะ

ท้องออกเริ่มใหญ่ตอนจะ5 เดือน จะ6เดือนค่า

บ้านนี้ท้องแรกออกตั้งแต่3เดือนเลยค่ะ

บ้านนี้ 5 เริ่มใหญ่แล้วค่ะ 6-7 นี้ชัดเลย