MamyPoko ถูกใจแม่มากกก 💓

2 เดือนก่อนได้ขอคำปรึกษาจากแม่ๆ เรื่องผ้าอ้อมสำเร็จรูป ว่ามีแบรนด์ไหนแนะนำบ้าง ทุกคนก็พูดเป็นเสียงเดียวกันว่าต้องอันนี้เลย ✨ MamyPoko Pants Super Premium Organic ✨ ตอนแรกแอบลังเล แต่ก็อะลองดูก็ได้... พอได้ลองใช้จริงๆ ต้องยอมรับเลยว่า นุ่มมากกกก อ่อนโยน ไม่ระคายเคืองกับผิวเลย บางแค่ 0.4 cm เอง แต่เรื่องการซึมซับดีเยี่ยมมากๆ ให้คะแนนเต็ม 10 ไปเลย ขอบเอวมีความนุ่ม กระชับ ระบายอากาศได้ 360 องศาเลยค่ะ ทำให้ผิวลูกน้อยแห้งสบาย ส่วนขอบขา “ซุปเปอร์ ดับเบิ้ล ล็อค” ก็นุ่มกระชับอีกเช่นกัน และยังป้องกันการรั่วซึมได้ถึง 2 ชั้น สบายตัวทุกการเคลื่อนไหวไม่ก่อให้เกิดรอยแดง และที่แม่เลิฟมากๆ เลยก็คือ เค้ามีส่วนผสมจาก Organic Cotton 🍃 ทำให้ผ้านุ่มสบายนั้นเอง สมคำล่ำลือจริงๆ ค่ะ จนถึงตอนนี้เรญ่าไม่เคยเป็นผื่นอีกเลย ดีต่อก้นน้อยๆ ของเรญ่าจริงๆ ค่ะ 💓

MamyPoko ถูกใจแม่มากกก 💓
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ใช้ดีค่ะ

VIP Member

เยิ้ปๆ