26 ตอบกลับ

ท้องโตค่ะ 34w เอง มีแต่คนทักว่าแฝดไหม ท้องแรก ตอนโดนทักแรกๆ แอบนอยส์ แต่ตอนนี้ชิวๆ ค่ะ อยู่ที่สรีระคนเรา ห้ามไม่ได้จะใหญ่จะเล็ก ลูกแข็งแรงก็พอ

24+6​week​ ท้องโตเหมือนกันจ้าแต่นมไม่โตตามเลย🤣🤣 น้ำหนักขึ้นมาเกือบ10โลแล้วตอนนี้​ ท้องแรกค่ะ😂😊

บ้านนี้​ 37W​ น้ำหนักแม่ขึ้นมา12กิโลแต่ลงลูก​ 3443​ คะ​ ท้องแรกผช.​ คลอด​ 25นี้แล้วคะ

น้ำหนักจะขึ้นช่วงนี้เลยคะเเม่พอ7เดือนน้ำหนักก็จะขึ้น้อยลงคะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ 28W.ขึ้น7โลค่ะ ดิ้นเก่งมากๆ

VIP Member

28วีค น้ำหนักขึ้น 6กิโล แต่ยังไม่ทราบน้ำหนักลูก

23wค่ะน้ำหนักขึ้นมา10ก.ก.ค่ะมีแต่คนว่าท้องโตค่ะ

38+6 ขึ้น13โล พยายามคุมน้ำหนักให้อยู่ในเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้27วีค ท้องเล็กมาก น้ำหนักขึ้น7-8โล

เหมือนกันค่ะ ท้องโตมาก แต่น้ำหนักขึ้น 7 โล