36 ตอบกลับ

15 เมษายนเหมือนกันเลย แต่บ้านนี้เจ้าตัวเล็กยังดิ้นในท้องสุดแรงอยู่เลย เมื่อไหร่จะได้เจอกันน้อลูก💕💕

ดื้อสุดๆเหมือนบ้านนี้เลยนะคะ 🤣วันที่ปวดท้องน้องก๊ยังดิ้นแรงสุดๆเหมือนกันจ้า อีกนิดเดียวก็จะได้เจอแล้วสู้ๆนะคะแม่✌️

ยินดีด้วยนะค่ะ​ เห็นทีมเมษาทยอยแตกกันเยอะแล้ว​ บ้านนี้​ 38+6w​ ยังเงียบ​อยู่เลยค่ะ

😊❤️🙏

นี้กำหนด5เมษา ปวดเตือนอย่างเดียวเอง อิดฉาคนคลอดแร้ว

รออีกนิดนะคะแม่♥️

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย แต่บ้านนี้ยังเงียบยุเลยจ้า

รออีกนิดนะคะแม่ เดี๋ยวก็ได้เจอน้องแร้ว✌️♥️

ยินดีด้วยค่ะ นี่กำหนด 17เมษา อยากคลอดแล้วจ้า

ขอบคุณจ้าแม่ อีกอึดใจเดียวนะคะ♥️✌️

ดีใจด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด11เมษายังเงียบกริ๊บ

สู้ๆนะคะแม่ อีกแค่นิดเดียวจะได้เจอน้องแร้ว✌️♥️

กำหนด15เมษา้หมือนกันเลยค้าา อยากแตกบ้างจัง 😂

อีกนิดเดียวนะคะแม่✌️

อยากแตกบ้างจังค่ะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย

อีกนิดเดียวนะคะแม่✌️♥️

บ้านนี้13เมษา..ยังไม่แตกเลยค่ะแอบอิจฉาเบาๆ

อีกนิดเดียวนะค่าแม่✌️♥️♥️♥️

ยินดีด้วยค่ะนี่กำหนด 13 เมษา เงียบมาก

ขอบคุณจ้าแม่ นี่ก็เจ็บเตือนยุนานมากเลยค่ะ ปั้นติดต่อกัน2-3ไม่คิดว่าจะคลอดไวเหมือนกันจ้า สู้ๆนะคะอีกนิดเดียว♥️✌️