57 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เคยโดนฉีดแบบนี้ค่ะ ตอน33W 2วันก็กลับบ้านได้ สู้สู้ค่ะ

โดนเหมือนกันคะ.ตอน33+3สัปดาห์แอดมิท2รอบตอนนี้37+3แล้วคะ.สุ้ๆคะ😊😊

คุณแม่ปวดท้องแบบไหนคะ ตอนนี้เราปวดเหมือนกันว่าจะไปหาหมอ 32+5week

เห็นด้วยคะ อย่าอดทนนะคะ ถ้าปากมดลูกเปิดมาก หมออาจระงับคลอดไม่ทัน บางรายต้องเย็บปากมดลูกเลยคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ✌️​ บ้านนี้ก็เคยโดนตอน32w6dโดนไป3วัน​ ตอนนี้34w2dแล้ว

สู้ๆทั้งคุณเเม่เเละน้องนะค่ะ เปนกำลังใจให้จร้า😊

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ สู้ๆคร่า

อย่าเพิ่งอยากออกมานะตัวเล็ก รอก่อนนะลูก

ขอให้ปลอดภัย แข็งแรงทั้งแม่และน้องน่ะคะ

ขอให้แข็งแรงหายไวๆทั้งแม่ทั้งน้องน่ะคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้าสู้ๆจ้า