70 ตอบกลับ

29 มกรา จ้า หมอบอกผู้หญิง ซาวด์เมื่อวันที่ 2 ที่ผ่านมาน้องนอนคว่ำ ไม่มีไข่ลอด55🤣🤣 หมอคอนเฟริ์มว่าหญิงแน่นอน

บ้านนี้ซาวด์หมอ2คน หมอ2คนบอกผู้หญิงเหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรก ตอนนี้28+5Wแล้วค่ะ กำหนดคลอด 23มกรา65 ตื่นเต้น 😄

บ้านนี้ซาวด์ทีไรน้องหนีบขาไม่ให้เห็นตลอดอายสงสัยได้ผญ😁 25มกราจ้ากำหนดผ่า

ดีใจด้วยนะค้า❣️

กำหนด9มกรา65ยังไม่ได้ซาวด์สักรอบเร้ยค่ะฝากท้องโรงพยาบาลรัฐค่ะลุ้นค่ะ

TapFluencer

28 มกราคม 65 แต่ยังไม่รุ้เพศน้อง เพราะซาวด์แต่ละครั้งน้องหนีบขาตลอด

กำหนดคลอด27 มกราคม 65 ค่ะหมอบอกน้องผู้หญิงท้องแรกตอนนี้ 28+1wแล้วค่ะ

บ้านนี้ตอนซาวด์หมอบอก ผญ. ตอนคลอดน้องพกไข่มาด้วยเฉยเลยย😂😂

22มกราจ้า​ หมอบอกน้องผู้ชาย.. อ้าขาไส่คุณหมอเลยคะ😂😂😂😂

4 มกรา ลูกสาวจ้า💕 3หมอ กับผลเจาะน้ำคร่ำ ฟันธง 100% จ้า🥰

ใกล้เคียงกันเลย ลูกสาวบ้านนี้28+6 กำหนด22มกราคมจ้า 💕