28 ตอบกลับ

แตกตั้งแต่6เดือนเลยตรงข้างล่างเพราะท้องใหญ่ตึงมากครีมเอาไม่อยุ่เลย

ท้องแรกไม่แตกเลยค่ะ ท้อง2 26วีคแล้วก็ยังไม่แตกค่ะ แล้วแต่คนด้วยค่ะ

ขอให้ไม่แตกค่ะ😅

ท้องนี้ ท้องที่3 ยังไม่แตกเลยค่ะ หน้าจะขึ้นอยู่แต่ละบุคคลมากกว่า

บ้านนี้ท้องแตกลายตั้งแต่26วีคเลยค่ะแม่ ตอนนี้29w4d ท้องดูไม่ได้เลย🥺

สู้ๆนะแม่เดี๋ยวค่อยดูแลหลังคลอดเอาจ้า🥰บ้านนี้ท้องสวยแต่คอคล้ำขาหนีบคล้ำค่า😅

27w 2d คันเป็นผื่นแต่ไม่แตกคะสงสัยหน้าท้องหนาเกิน (ท้องแรก)

ใช้จ้าหน้าท้องหนายืดได้เยอะก้อจะไม่แตกง่ายจ้า🥰

27+6เริ่มคันๆบ้างแต่ยังไม่แตกค่ะนี้ก็ลุ้นว่าจะแตกไหม #ท้องแรก

ขออย่าให้แตกนะคะ🥰

ลูก2ไม่แตกเลยค่ะทั้งเกาทั้งลูบเอาคันมาก30วัปดาแล้วค่ะ

ดีเลยจ้าแม่🥰

บ้านนี้28+3 ยังไม่คัน ไม่แตกลาย ไม่มีเส้นค่ะ

30w ยังไม่คัน ไม่แตกค่ะ ถ้าคันห้ามเกานะคะ

ท้องแรก33+2วีคไม่แตกเลยค่ะแต่คันนิดหน่อย

ดีมากเลยค่ะที่ไม่แตก🥰