129 ตอบกลับ

บวมเหมือนกันคะ แม่บ้านนี้ยืนขายของด้วย

เป้นเหมือนกันคะบางครั่งมีน้ำไสๆไหลออกมา

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เกิดจากอะไรคะนานๆคะจะเป็น

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากรุ้เกิดจากอะไร

เราเริ่มบวมแล้วค่า17 w เอง แต่เรวอ้วนด้วย

แม่ๆๆคนไหนฉีดวัคซีนป้องกันโควิดรึยัง

เราบวมเหมื่อนกัน ลดกินเค็ม แล้วหายค่ะ

ยังไม่บวมค่ะ มีแค่ปวดหลังปวดเอวปวดขา

บวมมากๆระวังเรื่องครรภ์เป็นพิษนะคะ

อาการยังไม่มีเลยค่ะยังปกติอยู่เลย

ของเรานี่บวมเพราะยืนนานเดินบ่อยคะ