129 ตอบกลับ

ถ้าเป็นของเราคือ เดินเยอะ น้ำหนักตัวเพิ่มขึ้นค่ะ

ยังไม่บวมคะ มีปวดหัวเข่าและก็หลังคะ ลงมาหาจิมิคะ

บ้านนี้ไม่บวมคะ แต่เป็นพลายจ้ำอันตรายหรือป่าวคะ

ใช่ค่ะบวมทั้งตัวเลยไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร

VIP Member

ลองไปปรึกษาหมอดูนะคะเผื่อหมอจะให้คำแนะนำได้

บ้านนี้ยังไม่บวมแต่มีปวดหลังและลงมาถึงจิมิ

บ้านนี้ไม่บวมจ้า​ แต่จะเริ่มปวดหลังนิดๆจ้าาา

บ้านนี้บวมเวลา นั่งนานๆ เดินนานๆ😄😄

อีกสาเหตุนึ่ง อาจจะเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์คะ

ไม่บวมแต่มีอาการปวดหลังร้าวไปถึงขาค่ะ