129 ตอบกลับ

บ้านนี้บวมตั้งแต่4-5เดืิอนค่ะ หมอตรวจระดับน้ำตาลแต่ไม่มีค่ะ

ตอนนี้26สัปดาห์ เป็นเหมือนกันค่ะ แต่จะเป็นช่วงตื่นนอนใหม่

บ้านนี้บวมเหมือนกันค่ะ 26weekน้ำหนักขึ้น5โลเองค่ะ แต่เท้าบวม

ของเราก็บวมเหมือนกันแต่ม่มีอะไรหมอบอกเดินเยอะไปหน่อยคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เท้าบวม ปวดหัว จะเป็นไรไหมค่ะ

ไปหาหมอดีกว่าค่ะบ้านนี้26wเหมือนกันค่ะแต่ไม่มีอาการนี้

เท้าไม่บวมคะเวลานอนเอาหมอนรองเท้าค่ะ แต่มีอาการปวดหลัง

งดทอด งดเค็มหายค่ะ เราเป็นก่อน 26 สัปดาห์ พองดแล้วหายเลย

ลดกินเค็มนะคะ พยายามอย่านั่งห้อยขานานๆหรือเดินนานๆค่ะ

ขอถามหน่อยน้ะค้ะเริ่มบันทึกนับลูกดิ้นช่วงกี่เดือนค้ะ

28 w ค่ะ