18 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยตั้งแต่ท้อง ตอนนี้ 24+1วีค ไม่อนากของเปรี้ยวเลย อยากกินแต่ของหวานเหมือนกัน ได้ชายค่ะ แค่เราว่าไม่น่าจะเกี่ยวกับเรื่องเพศนะคะ

แม่ขอเดาว่า ผู้หญิงน่ะคะ แต่ลองซาวด์ดูน้าาา แม่แนะนำให้ไปซาวด์คลินิกเพราะเขาจะบอกระเอียดกว่าโรงพยาบาลเยอะมากๆค่ะ❤️

ท้องใหญ่มากค่ะ 😊 บ้านนี้ 27 วีคแล้ว ยังไม่เท่าของคุณแม่เลย เราได้ผู้ชาย ชิบกินแต่ของหวานๆค่ะ

คลอดธันวาคมเหมือนกันค่ะ กำหนดวันที่ 25 ของเราก้อยังไม่รู้เพศเหมือนกันเลย

ลักษณะท้องบอกเพศน้องไม่ได้นะคะ แนะนำซาวเลยดีกว่าค่ะเห็นชัดเจนด้วยค่ะ💕

ท้องไม่ได้บ่งบอกเพศนะคะ อยากทราบจริงๆ ให้คุณหมอซาวด์ดีกว่าจ้า100%ดี

บ้านนี้ 25 6 ค่ะ ได้ลูก ผญ กำหนดคลอด 24 ธันวา ฝากกับคลินิกรู้เพศไวจ้า

ลักษณะท้องไม่ได้บอกเพศจ้า ท้องต่ำอาจเป็นเพราะเด็กกลับหัวแล้ว

บ้านนี้27วีค กำหนด13ธันวาา ลักษณะท้องเเบบนี้กินหวานผู้หญิงค่ะ

ท้องเหมือนแม่บ้านนี้เลย 25 วีค 5เดย์ หมอบอกน้องเป็น ผช. ค่ะ