63 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ปวดตั้งแต่ท้องอ่อนๆๆเรยค่ะ คุณหมอบอกเป็นปกติค่ะ จะหายเมื่อคลอด😂😂😂

บอกหมอว่าเจ็บหน่วงตรงนี้แหละค่ะ หมอฉีดยากันแท้งให้เลย ไม่รู้เพราะอะไร

เป็นเหมือนกันจ้า วันนี้ปวดจนไม่อยากเดินเลยยกขาขึ้นเตียงยังลำบาก

แช่น้ำอุ่นค่ะ พอช่วยได้หน่อย ยิ่งอายุครรภ์มากๆยิ่งเจ็บทรมานค่ะ

VIP Member

ปกติคะแม่ บ้านนี้ก็เจ็บคะ ตอนนี้คลอดน้องได้5เดือนกว่าแล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้ 25 w1 d ก็เจ็บค่ะ ยิ่งเวลาที่เดินเยอะๆจะเจ็บมากเลยค่ะ

ปกติค่ะ เป็นเหมือนกัน จี๊ดๆ เดินเเทบไม่ได้เลย มดลูกขยายค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งทรมาน อย่าเดินเยอะนะคะ

บ้านนี้เจ็บหัวหน่าวมากเลยค้ะ ขยับทีน้ำตาแทบไหล

เหมือนกันคะ

อาการเหมือนกันบ้านนี้หมอบอกว่ายุในภาวะเสี่ยงแท้ง