101 ตอบกลับ

33วีค. ยังไม่แตกเลยจ้ะ. แต่คาดว่าไม่น่ารอดแน่ๆ😂

VIP Member

บ้านนี้คลอดน้องแล้วไม่แตกค่ะ ไม่ได้ทาครีมค่ะ

บ้านนี้ตอนแรกนึกว่าจะรอด พอเข้า30วีค ไม่รอด!! 😭

VIP Member

บ้านนี้33วีคยังไม่แตกค่ะ แต่ตูดแตกเรียบร้อย55555

36 วีคยังไม่แตกไม่ลายค่ะ แต่ทาครีมทุกวันนนะคะ

บ้านนี้ มาแตกตอน 35w จ้ะแม่ หมดกันที่บำรุงๆมา😂

31+5w. ไม่แตกค่ะ โบกครีมหนักตั้งแต่รู้ว่าท้อง 😅

VIP Member

แตกตอน9เดือนค่ะ ระวังนะคะ หมั่นทาครีมบำรุง

บ้านนี้ก็ 23วีคก็ยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ

34 วีค ยังไม่แตกจ้า แต่ไม่รุจะรอดมั้ย