65 ตอบกลับ

ลูก​ชายค่ะบ้านนี้​ 15​ ก.ค.​ แต่ไม่น่าจะถึงนะ ตอนนี้​ 32​ week​s​ หมอกำลัง​ห่วงเรื่องความดัน​ กลัวคลอดก่อนกำหนด​ กลัวครรภ์​เป็นพิษ หมอ​ว่าก่อนกำหนดแน่

บ้านนี้อัลตราซาวน์แล้ว หมอบอกได้ผู้ชายค่ะ อยากได้ผญ.บ้าง😁😂

VIP Member

6 กค ผลตรวจนิฟกับซาวด์หมอแจ้งว่า ผช ค่ะ 👶🏻

ของเค้าสิงหา ลูกชายเหมือนกันจ้า 😆

พี่สาวเราพุงแหลมมาก พุ่งสุดๆ แต่ของเราพุงกลม เคยถามหมอ หมอบอกว่า ทฤษฎีพุงแหลม/พุงกลมมันใช้ไม่ได้จ้า 555

21 ก.ค. ค่ะ หำใหญ่กว่าพ่ออีก 😂😂

4กรกฏาลูกบ่าวค่ะ. สมจัยแม่👶

3 ก.ค.คะ ยังไม่รู้เพศลูกเลยคะ

26ก.ค ค้าบ้านนี้ได้ผู้ชาย

30 กรกฎาคม ยังไม่รู้เพศ จ้า

VIP Member

29 กรกฎาคม ค่ะ ได้ลูกชายค่ะ