46 ตอบกลับ

รีบไปฝากเลยจ้า จะได้ยามากิน โดนดุต้องยอมแล้วนาทีนี้

ไปฝากยังทันนะแต่ถ้าไม่ฝากเลยตอนคลอดหมอน่าจะดุกว่านะ

ขอบคุณ​ค่ะ💓.

TapFluencer

บ้านนี้ฝากตอน23วีคค้าาา โดนหมอกับพยาบาลดุเลยย😂😂

รีบไปจ้าแม่ เจาะคัดกรองดาวซินโดรมต้องเจาะ16-22วีค

เราไปฝากตอน18 วีค โดนดุเลยจ้า เพราะตรวจดาวไม่ได้

รีบไปฝากเลยค่ะ หมอจะได้ให้ยาบำรุงครรภ์มาทาน

ขนาดเราไปฝากตอน3เดือน หมอยังดุเอาเลยค่ะ

ของเราท้องแรกไปฝากครรภ์ตอน27w แล้วค่ะ

ของเราท้องแรกไปฝากครรภ์ตอน27w แล้วค่ะ

ถ้าแม่รู้ว่าท้องควรไปฝากนะคะ