26 ตอบกลับ

อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างจังค่ะ พ่อกรี๊ดลั่น😂😂 แต่คงไม่มีโอกาศ ลูกออกมาคงไม่มีเห็นหน้าพ่อ😢😢 ดีใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ😊😊😊

ขอบคุณค่ะ พ่อแม่อายุเยอะด้วยล่ะ ลุ้นมาหลายปี นึกว่าหมดโอกาสแล้วค่ะ

เหมือนพ่อบ้านนี้เลยคะ...พอหมอบอกได้ผู้หญิงถามหมอใหญ่เลยว่าจริงหรอ...คืออยากได้ลูกสาวมากลุ้นตั้งแต่คนแรกแล้วคะ

ใช่ค่ะ พ่อมันกรี๊ดจนหมอบอกเบาๆเลยค่ะ 😊

VIP Member

5555กรี๊ดลั่นเลย ขนาดนั้นเชียวหรอคะแม่ 🤣 แม่บ้านนี้คุณพ่อก็ได้ลูกชายสมใจเขาเหมือนกันค่ะ 🥰

จนหมอบแกให้เบาๆค่ะ พ่ออยากได้ลูกสาว 😅

อยากได้ผู้หญิงบ้างจังคะ คุนพ่อบ้านนี้ก้ออยากได้ลูกสาว #ตอนนี้ยังไม่รู้เพศ 😁😊

ตอนแรกหมอบอกผู้ชาย นัดรอบนี้น้องอ้าขาให้ดูเลยค่ะ 😅

ทำไมถึงกรี๊ดค่ะ.. ดีใจที่ได้ลูกผู้หญิง.. หรือยังไง

ออ.. ค่ะดีใจด้วยค่ะ

บ้านนี้ซาวน์ตอน 20 week เหมือนกันค่ะ ได้ลูกสาว

บ้านนี้ 25 เมษาค่า ตอนนี้ได้ 29 week แล้วจ้า

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้อยากได้ผญ.แต่ได้ช.ค่ะ

ดีจังค่ะอยากได้บ้าง

ดีใจกับคุณพ่อด้วยจ้า ลูกสาวสมใจ 👧🏻

ขอบคุณค่ะ หลานชายเต็มบ้านเลยค่ะ

VIP Member

ใช่จ้าา ยินดีด้วยนะคะ

ใช่ค่ะ ยินดีด้วยนะคะ