117 ตอบกลับ

16 สป nifty บอกเป็นผุชค่า / รออัลตร้าซาวน์คอนเฟิร์มจู๋อีกที คนที่ 2 คนในครอบครัวอยากให้เป็นผุญ แต่คุณแม่เองอยากได้ผชอีกคนเป็น 2 ค่า 555+ลูกแม่ชัดๆ

ขอบคุณค่า

VIP Member

23​ พฤศจิกายน​ เดือนเดียวกับแม่​เลย​ คุณ​พ่อตั้งใจปั๊มให้เกิดเดือนเดียวกัน😊

บ้านนี้ 10 ต.ค ค่ะ ตอนไปซาวด์20w ไม่เห็นเพศเลยค่ะน้องไม่ให้เห็นเลยค่ะ รอลุ้นค่ะ

น้องขี้อายหรือแม่ แอบเก่งๆน่าจะเป็นลูกสาวค่ะ🥰

1พฤศจิกายน​เหมือน​กับบ้านนี้เลยจ้า​ แต่ยังไม่รู้​เพศของ​น้องเลยค่ะ

8 พ.ย. ทีมลูกชายจ้า 19w3d น้ำหนักไม่ขึ้นแถมท้องออกนิดเดียวเองค่ะ 🥺

น้ำหนักบ้านนี้นิ่งมากค่ะยังไม่แตะ 2 โลเลย สู้ๆไปด้วยกันเนาะแม่ 🤣 ขอให้แข็งแรงๆทั้งคู่นะค้าา

24 w แล้วค่ะ กำหนดคลอด 4 ตุลาคม แม่กำหนดคลอดวันไหนกันมั่งค่ะ😚☺

16 w คลอด 28 พย รอลุ้นเพศสิ้นเดือนมิย อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

27พฤศติกาค่ะ วันที่28นี้หมอนัดดูเพศ อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

6 พฤศจิกายน ค่ะ หมดนัดซาวดูเพศวันจันทร์นี้ค่ะ ตื่นเต้นค่ะ

รอลุ้นกันค่ะ จะได้ลูกชายหรือลูกสาว🥰💕

บ้านนี้กำหนดคลอด11สิงหาจ้าารอลุ้นตอนคลอดทีเดียวเลยค่ะ

ใช่ค่ะตอนนัดซาวด์หมอเขาไม่บอกพอเราถามว่าได้ผู้หญิงหรือผู้ชายหมอบอกว่าอยากได้ผู้หญิงหรือผู้ชายล่ะเราก็งงไปเลยจนตอนนี้น้องกลับหัวแล้วค่ะแม่😔🥰

บ้านนี้29+3 แล้วท้องเล็กอยู่เลยค่ะ กำหนดคลอด28สิงหาคม ค่ะ

ลงแต่แม่ไม่ลงลูก🥺💖 ขอบคุณมากค่ะ