46 ตอบกลับ

ทางนี้12พ.ค.ยังเงียบอยู่เลยคะมีแต่อาการเจ็บเตือนกับอาการเท้าบวม

บ้านนี้กำหนด23 พฤษภา ตอนนี้35+3มีเจ็บเตือนแล้วค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ยังค่ะแม่

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แม่บ้านนี้ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

น่ารักน่าชังมากค่าาา นี่ 38 wks แล้ว เมื่อไหร่จะออกก็ไม่รู้ 😅😊

อยากแตกแล้วค่ะตอนนี้แม่37wอึดอัดมากมีอาการปวดๆหายๆบ่อยค่ะ

VIP Member

ของเรา กำหนด 10 พ.ค. ยังไม่แตกเลย แม่บวมทั้งตัวเลย ปวดมาก 😭

10 พค.เหมือนกันค่ะ บวมทั้งตัว ท้องแข็งบ่อย เดินก็ลำบาก ปวดสะโพกร้าวลงขาอีก

บ้านนี้กำหนด3พ.ค ยังไม่มีวี่แววเลยคะ ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

ทางนี้ 37 วีค แล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะแม่ 🥰

ทางนี้36+6กำหนด14พ.คยังไม่เเตกเลยนับวันถอยหลังรอเเล้วว

บ้านนี้แตก36+5 19เมษาเหมือนกันค่ะแม่ น้ำหนักน้อง 2860g