6 ตอบกลับ

เราเป็นค่ะ สาเหตุมาจากการนอนกลางวัน ตอนนี้เราปรับเปลี่ยนเวลานอนเวลาตื่นให้เป็รระเบียบขึ้น ไม่ค่อยปวดแล้วค่ะ

แต่เราไม่ค่อยนอนกลางวันอะคะ

เป็นกันหลายคนเลยค่ะ ถ้าไม่ไหว พารา 1 เม็ด ทานซ้ำได้ทุก 4 ชั่วโมง แต่อย่าทานติดต่อกันเกิน 3 วันนะคะ

เปนค่ะเกือบทุกวัน สงสัยนอนทั้งวันมั้งค่ะไม่ค่อยได้เดิน..ตอนนี้18วิคพอดี ก้อปวดยุค่ะเวลานอน

ขอบคุณคะ

เคยค่ะ ต้องพยายามนอนตรงวางแขน วางขาให้เรียบกับพื้น สักพักจะหายค่ะ

ขอบคุณคะ

เราเป็นค่ะ นอนแล้วก๊ไม่หาย สุดท้ายหาหมอ ได้ยามาทานแทนค่ะ

ไม่ได้บอกจ้า เราเปนวันเดวไปหาหมอเลย เพราะทรมาน

เคยเป็นค่ะ ถ้าปวดจนทนไม่ไหว กินพาราได้ค่ะ