21 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 29 พฤษภาคม 2562 ลูกสาว ❤ ยังไม่ดิ้นเลยคะ แค่ตอดๆ ไม่ก็เป็นเพราะหน้าท้องแม่หนาด้วย เลยยังไม่ค่อยรู้สึก

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 11/14 พค.62 ค่ะ มีตอดๆบ้าง ท้องแข็งตอนเช้า ใส่บาตรทุกวัน คุยกะเค้าทุกวันค่ะ

19 พ.ค.ค่ะ รู้สึกดิ้นยังไม่แรงเลยค่ะ แต่มีบ้างที่ท้องนูน ๆ ขึ้นมาทางด้านขวา

ของแป้งกำหนดคลอด 17-20 พ.ค. ค่ะ ตอนนี้ครบ16สัปดา ตอดเก่งมากเลยค่ะ

กำหนด 13 พ.ค. ค่ะ เริ่มมีความรู้สึกเหมือนปลาตอดค่ะ

กำหนดคลอด23เมษาจ้า ดิ้นเก่งมากถีบเก่งมากคะ #22w

กำหนดคลอด 08 พ.ค 62 ค่ะ เริ่มดิ้นแล้ว ซนมาก

กำหนดคลอด 2 พ.ค 62 น้องเริ่มดิ้นเเล้วค่ะ❤️

กำหนดคลอด31พ.ค ตอนนี้เริ่มตอดๆแล้วคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเรยคะ ท้องออกรึยังคะ

คลอด22พ.ค.ค่ะ ยังไม่ดิ้นไม่ตอดเรยค่ะ

ยังไม่รุ้เรยค่ะ