11 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้พ่อท้องใหญ่กว่าแม่อีกค่ะ🤣 บ้านนี้ 7 เดือนกว่าๆท้องเล้กกว่าพ่อบ้านนี้เยอะเลย🤣 ถ้าอยากรู้เพศน้องต้องซาวค่ะแม่

คงต้องรอซาวรอบหน้าค่ะ🤣 บ้านนี้ก้เป้นค่ะดิ้นหนีหมอหมอเลยต้องซาวซ้ำให้ 2 รอบเลยค่ะ

บ้านนี้พุงคุณพ่อล้ำหน้าแม่เหมือนกันค่ะ เริ่มไม่แน่ใจใครตั้งท้อง 555555

VIP Member

ถ้าจะทายเล่นจากการดูท้องต้องรอให้ท้องโตกว่านี้ค่ะ

เข้ามาขำแต่ละบ้านพุงคุณพ่อนี่ล้ำหน้าแม่จริงๆ55555

ทรงท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะแม่ รอซาวด์เน้อ

555+ เดี๋ยวคุณแม่ก็แชงคุณพ่อแล้วค่ะ

บ้านนี้ยอมแพ้คุณพ่อเลยค่ะ 💕 555

บ้านนี้ก็เช่นกันค่ะ 😂😂

Super Mum

บ้านนี้ช่วยท้องค่ะ 😂😂

VIP Member

คุณพ่อท้องใหญ่กว่าอีก ^^

ใช่ค่ะไม่รู้ว่าใครท้องกันเเน่😁