29 ตอบกลับ

บ้านนี้อัลตราซาวด์ตอน12สัปดาห์ค่ะ น้องหนีบขาไว้เลยไม่เห็นเพศค่ะ หน้าท้องหนาเหมือนกันแถมมดลูกอยู่ลึก อีกค่ะ

บ้านนี้อ้วนก่อนตั้งครรภ์ หน้าท้องหนาด้วย ท้องแรกซาวด์ตอน8w ก็เห็นตัวน้องแล้วค่ะ

ซาวด์เห็นตั้งแต่8w แล้วค่ะผ่านหน้าท้องบ้านนี้ก็หน้าท้องหนาเหมือนกันค่ะ

เห็นค่ะ เห็นหัวใจเต้นด้วย ของเราเห็นแขน ขา กระดูกสันหลังชัดแล้ว 13 wks ค่ะ

เห็นแล้วจ้าถ้าเด็กอยู่ในท่าที่หมอสามารถเห็นเพศไดก้เห็นเพศด้วยค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักก่อนท้อง115 ซาวเจอน้องตอน8วีคคะ ตอนนี้25วีคแล้วคะ

แนะนำ ซาวน์ตอน 20 วีคก้ดีค่ะ. จะได้ดูเพศลูกไปเลย ประหยัดค่าซาว

ถ้าเห็นตัวน้อยเห็นแล้วคะดิ้นด้วย แต่ถ้าเพศยังไม่ชัด

13 วีคก็เห็นแล้วค่ะ บ้านนี้เป็นคนอวบอ้วนยังเห็นเลยจ้า

ซาวน์เห็นแล้วค่ะแต่ถ้าอยากให้ชัดเจนรอสัก20วีคนะคะ