15w แม่ๆคนไหนทราบเพศแล้วทั้งค่ะ

15w แม่ๆคนไหนทราบเพศแล้วทั้งค่ะ

7 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ทราบเพศตอนซาวด์ 14w ค่ะ และได้ทราบผลชัวร์ๆ จากการตรวจนีฟ ตรงกับที่คุณหมอซาวด์ให้เลยค่ะ

12 wk ค่ะ น้องอ้าขา โชว์จู่โด่มาเลยค่ะ พร้อมกับคอนเฟิมผลนิฟ ผช ตามอัลตราซาวด์เลยค่ะ

TapFluencer

อันนี้ซาว 13W ค่ะ ถ้าลูกนอนในองศาที่ซาวเห็นชัด ก็จะรู้ไวค่ะ

Post reply image

ตรวจนีฟตอน 12 วีค รู้เพศตอนนี้13 วีคงับ เพศหญิง สมใจเลย🤰🏻👧🏻

12w คิดว่าหน้าจะเป็นผช.คะแต่หมอยังไมฟันธง

Post reply image

ทราบตอน 15+3 ผ่านการอัลตราซาวด์ค่ะ

13วิค เพศหญิงสมใจแม่ค่ะ