8 ตอบกลับ

ถ้าส่องทุกมุมแล้วก็น่าจะเบบี้เกิร์ลแหละค่ะ ถ้าอยากมั่นใจไปตรวจ nifty นะคะ จะมีเพศบอกด้วย ถ้าผิดหวังขนาดนี้ ต่อไปปรึกษาหมอดีกว่านะคะ แล้วทำกิ๊ฟไป จะได้เลือกเพศได้ค่พ

ขอบคุณคะ

ถ้าผู้ชายจะเห็นชัดเลยนะคะ เราเห็นตอน 14 วีค มีสามเหลี่ยมพุ่งออกมาตรงขาลูกจ้า ถ้าผู้หญิงหมอว่าจะเรียบๆจ้า

เรียบกริ๊บๆๆเลยค่ะ

ไม่แน่หรอกค่ะพึ่ง15w เองของเราซาวด์ตอน4เดือนกว่า หมอบอกได้ผู้หญิง คลอดออกมาเป็นผู้ชายจ้า

ดีจังเลยค่ะพี่

เราอยากได้ ผ.ญ แต่ได้ผ.ช 😂 แต่เพศไหนๆแม่ก้รัก เพราะตั้งใจมีมาก

ค่ะๆ ลูกของเราเนอะถึงผิดหวังแต่ไม่ได้จะไม่รักลูก

อาจจะมีลุ้นค่ะ แต่ผญ หรือ ผช ก็น่ารักทั้งคู่ค่ะ

ขอบคุณคะ แอบผิดหวังและหงุดหงิดแต่จังหวะที่หมอบอกลูกแข็งแรงคือดีใจมาก

เราอยากได้ ผญ แต่ได้ ผช มาอีกแล้ววว

สู้ๆนะคะ สภาพจิตใจไม่โอเครเท่าไหร่ แต่เริ่มปรับตัวได้แล้วค่ะ แอบเสียดายลึกๆ ยังไงก็ลูกเราเนอะ

ก็อาจจะมีค่ะ

ค่ะ

VIP Member

ก็อาจมีนะคะ

ค่ะ