46 ตอบกลับ

13 week 1 day น้องนอนหันหลัง หมอก็ดูเพศให้ค่ะ คุณหมอถามอยากได้ ญ หรือ ช แม่บอกอยากได้ ญ ค่ะ คนโต ช....หมอบอกเหมือนจะได้หญิงนะค่ะ แต่เพื่อความชัวรอบหน้าดูอีกรอบค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่...รอลุ้นอีกรอบเพื่อความชัวค่ะ

ภาพตอน12วีคค่ะ แต่คุนหมอเพิ่งดูเพศให้ตอน 16วีค เพศหญิงค่ะ แต่ถ้าเป็นผู้ชายบางคน12วีคก้อเห็นชัดแล้วค่ะ อยู่ที่น้องด้วยว่าจะหนีบไว้รึเปล่า

ภาพเห็นน้องชัดมากเลยค่ะ

VIP Member

ตอน 12+2 วีคค่ะ เห็นเจ้าจู๋แล้วค่ะ แต่ตอนนั้นคุณหมอให้ความชัวร์ 70% อีก 3 วันหลังจากนั้น ผล NIPT ออกว่าได้ลูกชาย ก็ตรงกันเป๊ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้4เดือนยังไม่เห็นเลยจ้า รอลุ้นเดือนหน้าเลยตื่นเต้นกับลูกคนที่2มากค่ะ😁😁😁

ไว้ลุ้นไปด้วยกันนะคะ ซาวด์รอบหน้าคงได้เห็นแน่ๆค่ะ ลุ้นๆ

12+6วีคค่ะหมอบอกยังไม่เห็นเพศแต่ตอนนี้จะ5เดือนแล้วรอลุ้นเพศไปด้วยกันค่ะคุณแม่

ลุ้นๆเหมือนกันค่ะ

อันนี้อัลตราซาวด์ตอน13w ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะหมอบอกรอดูรอบหน้าตอน 16w

ไว้รอลุ้นไปด้วยกันค่ะ

ส่วนมากเลยจะยังไม่เห็นค่ะ ปกติห้าเดือนขึ้นไป แต่บางคนไม่เห็นเลย

ไว้รอลุ้นซาวด์รอบหน้าค่ะ ขอบคุณค่ะ

5เดือนยังไม่รู้เลยค่ะหมอนัดพรุ่งนี้​ หมอบอกขอ20w.จะได้​ชัวร์​ๆ

หมอว่าจะซาวด์ให้อีกทีรอบหน้าค่ะ

ซาวตอน15wคะเห็นเพศเเล้วคะหมอบอกผช.100%คะน้องนอนหงายเลยเห็นชัดคะ

ยินดีด้วยนะคะ เดี๋ยวเค้าไว้รอลุ้นรอบหน้าค่ะ

VIP Member

ถ้าคุณหมอยังไม่บอก ก็น่าจะยังไม่เห็น 12 week น้อยคนที่จะเห็นค่ะ

ค่ะแม่ ไว้รอซาวด์อีกทีรอบหน้าค่ะ