7 ตอบกลับ

ของเราขนาด16wยังไม่เจอเสียงหัวใจเลยค่ะได้ยินตอน22wแล้วค่ะสู้ๆน่ะค่ะแม่บางทีน้องอาจจะตัวเล็กค่ะหรือไม่ก้อผนังหน้าท้องของแม่หนาเกินไปเลยยังฟังไม่ได้ยินค่ะ

เราออกเท่านี้ ซับติดทิชชู่ ตอน 5w หมอให้ทานยา +ฉีดยากันแท้ง พอพ้น 12w ก็ไม่มีเลือดแล้วค่ะ แต่ทุกครั้งที่ซาวเจอหัวใจ+โตตามเกณฑ์เรื่อยๆนะคะ

ของคุณแม่ก่อนจะเป็นสีนี้เป็นตกขาวสีน้ำตาลอ่อนมาก่อนรึป่าวค่ะ อยากรู้ค่ะแม่บ้านนี้มีขาวสีน้ำตาลอ่อนๆอยู่ค่ะ10วีค6วัน

ไปให้หมอซาวด์ค่ะคุณเผื่อน้องยังอยู่

เสียใจด้วยนะคะแม่ เราเคยเป็นปีที่แล้วตอน9วีค(แท้งคุกคาม)หลุดเหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้ท้องได้28วีคแล้วค่ะ สู้ๆนะคะแม่

แม่คะ ก่อนมีเลือดออก อาการเป็นยังไงคะ มีตกขาวสีเหลืองไหม บ้านนี้เป็นตกขาว กลัวมาก #ขอโทษนะคะที่ถาม

ตั้งแต่ท้องตกขาวก็มาทุกวัน

อาการเดียวกันค่ะแม่เราก็กลัวจะเป็นแท้งคุกคามนะเลือดไม่ยอมหยุดเลือดออกแบบนี้นานไหมค่ะกว่าจะหลุด

วันเดียวค่ะ หลุดแล้ว😢

เราเคยเป็นตอน9วีคไม่เจอตัวน้องบวกกับเลือดไหลแบบนี้เจอแค่ถุงเปล่าๆเป็นท้องลมค่ะ

น้องหลุดแล้วค่ะ