7 ตอบกลับ

แพ้หนักเหมือนกันค่ะ 13wk ยังไม่หาย อ้วกหนัก กินได้น้อย เวียนหัวหนักมากมาก น้ำหนักลงไป7 kgแล้วค่ะ รู้สึกว่าเวลาแต่ละวันผ่านไปช้ามากๆเลยค่ะ

พยายามหาของกินตลอดไม่ต้องกินเยอะหรืออิ่ม กินน้อยแต่กินตลอด อย่าปล่อยให้ท้องว่างหรือถึงเวลาค่อยกิน วันหนึ่งอาจทานข้าวหลายมื้อเลย บ้านนี้เคยผ่านมาแล้วค่ะและตอนนี้ก็มีน้องอีก ได้ 13 wk เหมือนกันค่ะ สู้ๆ นะคะ

แพ้ท้องหนักเหมือนกันคะ ตอนนี้ 13 Week + 3 day ยังอ้วกทุกเย็นเลยค่ะ กินได้น้อย พอตอนเย็นไม่อยากกินข้าวแถมอ้วกด้วยคะ

กินแต่ยาที่หมดให้มาคะ ไม่กล้ากินยาสุ่มสี่ส่มห้า

แพ้หนักถึง 13 วีคค่ะ ตอนนี้เข้าวีคที่ 14 ไม่อ้วกแล้วแต่ยังมีมึนหัวนิดหน่อยหลังตื่นนอน

เหมือนกันเลยค่ะ ถ้าร้อนจัดๆจะพะอืดพะอม

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-5231271)

TapFluencer

บ้านนี้แพ้นิดหน่อยแค่ทานข้าวไม่ค่อยได้ แต่ไม่เคยอ้วกเลยค่ะ 😅

กินไปก็อ้วก เวียนหัวตลอดเลยค่ะแม่ เพลียมาก

เป็นทุกวันค่ะแม่10weekเหมือนกัน น้ำหนักลดเยอะมากตอนนี้

ตอนนี้ มีไข้ สามารถกินพารา ได้ วันละกี่เม็ดพอทราบไหมคะ

เป็นเหมือนกันเลยค้า อายุครรภ์เท่ากัน

อ้วกก็กินใหม่ เพื่อเจ้าจิ๋วววว