จัดกระเป๋าเตรียมคลอด

มีคนขอให้แบ่งปันประสบการณ์จัดกระเป๋าเตรียมคลอดหน่อยค่ะ แม่บอกเลยว่า จัดทุกอย่างให้ครบ ใส่รถไว้ก่อนเลยจ้า สิ่งสำคัญ คือ ผ้าอ้อมลูก ต้องเลือกที่เหมาะกับเด็กแรกเกิดโดยเฉพาะ เพราะผิวน้องจะบอบบางเป็นพิเศษ แม่เลยจัดหนักรอบเดียว สั่งซื้อแบบยกลังไปเลย แม่เลือก MamyPoKo Super Premium Organic NB เท่านั้น เพราะมีส่วนผสมของออร์แกนิค คอตตอน จึงนุ่มและอ่อนโยนที่สุด ลดสาเหตุการระคายเคืองต่อผิวเบบี๋แรกเกิดได้ดี อีกทั้งแผ่นซึมซับแบบลอนคลื่น ออร์แกนิค สปีด เวฟ ทำให้ซึมซับได้เร็วทันที ไม่มีรั่วซึม ดีขนาดนี้ แม่มั่นใจว่าเบบี๋จะต้องเลิฟแน่นอนค่ะ

จัดกระเป๋าเตรียมคลอด
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

จัดหนัก จัดเยอะมากค่ะแม่

4y ago

สะดวกจริงค่ะ 👍