ท้องแรก ลูกผู้ชาย 26 weeks ละคะ ใครๆก้อบอกว่าเราท้องใหญ่ แม่ๆท่านอื่นเป็นไงกันบ้างคะ

Post image
200 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บางคนก็ทักใหญ่บางคนก็ทักเล็กค่ะ

Post reply image

25wค่ะ ท้องแรก ใหญ่มากกกก ลูกสาวจ้า

VIP Member

26wค่ะ ท้องเล็กแม่ก็ตัวเล็ก เพศชาย

ท้องใหญ่มากกก ผช. เหมือนกันค่ะ 25w4D

บ้านนี้ก็ใหญ่ค่ะ😁😁😁26วีค5วันจ้า

29+2 ค้ะลูกชาย น้ำหนักขึ้นมา 7 โลค้ะ

21 สัปดาห์ ได้ลูกชายเหมือนกันจ้า

VIP Member

27 สัปดาห์ ผู้ชายเหมือนกันเลยค่ะ

26W เหมือนกันค่ะน้ำหนักขึ้นมา12โล

24วีคไม่บอกใครไม่รู้เลยว่าท้อง