ท้องแรกทำไมใหญ่จัง

ตอนนี้21w ท้องแรกมีแต่คนทักว่าท้องใหญ่ แม่ๆท้องแรก มีใครท้องใหญ่บ้างค่ะ จะเป็นอันตรายอะไรไหม

ท้องแรกทำไมใหญ่จัง
34 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

พรุ่งนี้ครบ22w ท้องยังไม่กลมตึงมาก555เหมือนอ้วนมากกว่า

Post reply image

บ้านนี้ก็ใหญ่คะ 24w ท้องใหญ่มาก ท้องเริ่มแตกแล้วด้วย

21w ท้องแรกเหมือนกันคะ มีแต่คนทักว่าใกล้คลอดแล้วหรอ

ท้องแม่บ้านนี้ก็เหมือนกันล่ะค่ะ ลูกโตแล้ว ปกติค่ะ

ท้องใหญ่จังค่ะแม่ เราก็26วีคบางคนบอกท้องเล็กจัง

VIP Member

ท้องใหญ่มากเลยค่ะ ตอนนี้เค้า 27 วีค ได้เท่านี้

บ้านนี้ 23 w จ้า ดิ้นเก่งมาก นอนไม่หลับเลย😂

ใหญ่เหมือนกันค่ะ คลอดน้องได้3300กว่าๆค่ะ

ของเราก็ใหญ่ค่ะ 21w ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

5y ago

Baby Story ค่ะ

เราก้อใหญ่เหมือนกันค่ะแม่22wล่ะค่ะ