Birthclub: มิถุนายน 2024 icon

Birthclub: มิถุนายน 2024

49078 Followers

Feed

สวัสดีค่ะจะสอบถามว่ามีแม่ๆคนไหนเครียดตอนท้องบ้างไหมค่ะ เรื่องคนทักว่าท้องเล็กด้วยค่ะ

บ้านนี้ค่อนข้างจะคิดเล็กคิดน้อยบ่อยติดเป็นนิสัยแต่ก้พยายามบอกตัวเองว้าอย่าคิดมากค่ะ สิ่งที่กลัวเลยคือกลัวจะรับมือกับวันข้างไม่ไหวกลัวเลี้ยงลูกไม่ได้ไม่ดีพอกลัวลูกจะไม่มีแบบคนอื่นเเต่เราก้ทำเต้มที่แลัวกลัวไปหมดตอนนี้30วีค+2วันค่ะ #ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ #ท้องแรกคะ ขอคำแนะนำไม่ให้คิดมากหน่อยค่ะกลัวส่งผลกระทบต่อลูกแต่ทุกวันนี้แม่ก็ยิ้มสู้ยิ้มเก่งตลอดเลยน่ะค่ะ💞 อีกอย่างไม่ค่อยมั่นใจเลยเวลามีคนทักว่าท้องเล็กกลัวลูกโตไม่ทันค่ะกลัวลูกน้ำหนักไม่ตามเกณ์บ้างอะ/รบ้างเหนื่อยไปหมด

Read more
Write a reply
Load More Posts