ทีมเมษา..แตกก่อนแล้ว🤱🤱🤱

บ้านนี้หมอกำหนดคลอด1เมษายน..แตกก่อนแล้วจ้า39w+1d.. วันที่26มีนาคม 2566

ทีมเมษา..แตกก่อนแล้ว🤱🤱🤱
33 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แก้มน่าฟัดจิงๆเลย ดีจัยด้วยค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่น้องจ้ำม่ำมากเลยค่ะ💕

ช่วงน้องอยู่ในท้อง ดิ้นเก่งไม๊คะเเม่

ยินดีด้วยนะคะแม่ 8เมษายังเงียบยุเลย

แก้มน้องน่าหยิกจัง นน. น้องเท่าไรคะแม่

น่ารักจ้ำม่ำคุณแม่คลอดเองหรือผ่าคะ

1y ago

เก่งมากค่ะ แม่ก็ตั้งใจคลอดเองไม่รู้จะทนได้มั้ย😂

ยินดีด้วยคะแม่ น้องน่ารักมากๆ❤️

นี้8เมษา เตรียมกะตุ้นปากมดลูก29มี.ค

จ้ำม่ำมากเลยลูก ยินดีด้วยนะคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ จ้ำม้ำจังเลยลูก 🥰