30 ตอบกลับ

ไม่มีหมอโรงพยาบาลทำแท้งให้หรอกค่ะ นอกจากเด็กจะไม่สมบูรณ์หรือแม่ถูกข่มขืนแต่การถูกข่มขืนก็ต้องมีใบแจ้งความค่ะ

ใช่ของเค้าแน่หรอคะนี่เด็กค่ะรพ.ทั่วไปไม่ทำแท้งให้นะคะถ้าไม่ได้เกิดกรณีข่มจืนจนตั้งครรภ์

มองยังไงเป็นถุงลมค่ะ ดูก็รู้แล้วว่าเป็นตัวเด็กเห็นมือขาขนาดนั้น

นส ศรีทอง ซาววันที่6พย2563 รพ วชิราวุธ หัวใจเด็กยังเต้นปกติอยู่เลยค่ะ

ขนาดเด็ก 3.8cm อายุครรภ์น่าจะเลย 8weeks ไปแล้วค่ะ

เด็กค่ะ ถุงอะไรจะเป็นแบบนี้ค่ะ

น้องนะคะ เป็นตัวแล้วค่ะ

VIP Member

มาทั้งแขนและขาเลยค่ะ

ตัวเด็กคะ เหมือนของเรา

เด็กค่ะ เป็นตัวแล้วค่ะ