56 ตอบกลับ

ปกติค่ะ บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้องจนตอนนี้30wแล้วยังไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ

ปกติค่ะ อาการแพ้ท้องบางคนก็แพ้บางคนก็ไม่แพ้ บ้านนี้ 2คน ไม่แพ้ท้อง2ค่ะ

ทางนี้ไม่แพ้แต่ไอหนักมากยัน6เดือน ไอจนอ้วกก็มี เกือบจะดีแล้วเชียว555

ดีแล้วคะแม่ไม่แพ้อะไรเลย อย่าอยากแพ้เลยคะไม่ไหวจิงๆทรมานมากคะ😂😂

แม่บ้านนี้15wไม่แพ้แต่กินอะไรไม่ค่อยได้ผอมน้ำหนักลงมาเยอะเลยยย

บ้านนี้จะคลอดแล้วค่ะไม่มีแพ้ท้องตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะแม่ 🥰

ทางนี้ไม่แพ้เลย แต่ส่วนมากจะเน้นไปทางเส้นมากว่า จนตอนนี้23wแล้ว

บ้านนี้ท้อง2คนไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะตอนนี้ท้องสอง34wแล้วทีมลูกสาว

TapFluencer

เราเเพ้ท้องตอน15-17wk เเถมสวยปกติพอ21wkโทรมมาก ตอนนี้35+4ตุยค่าา555

แม่ทำบุญด้วยอะไรค้ะ 😂😂 บ้านนี้แพ้หนักมากกกก ทรมานนมากกก

พาน้องไปเที่ยวทะเลกลับมา ทั้งทำงานทั้งวัน น้องยังไม่กวนแม่เลยนะคะ เเต่น้องชวนแม่นอนทั้งวัน55555