16 ตอบกลับ

ผื่นอับชื้น ทาวาสลีนไม่ต้องทาแป้งคะ เดี่ยวก็หาย ถ้าใช้แป้งก็จะอับชื้นอีก

ค่ะขอบคุณนะคะ

ชื้อตามร้านขายยาลุกก้เปนเหมือนกันทาแล้วหาย300บาท

ใช้ดีมากค่ะ เป็นวันเดียว ทาตัวนี้หายเลยค่ะ😂

VIP Member

แม่ลองไปหาหมอเฉพาะทางด้านผิวหนังดูรึยังคะ

แม่ลองเอาวาสลีนทานะคะ

Super Mum

แนะนำแม่พาน้องไปหาหมอผิวหนังโดยตรงเลยค่ะ

ค่ะขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

หาย100%ค่ะคุณแม่ใช้มาแล้วใช้ทุกวันดวย

ขอบคุณมากนะคะแม่ตั้งแต่ที่แม่แนะนำมาบ้านนี้ก็เริ่มใช้ตั้งแต่ที่บอกเลยใช้ดีมากจริงๆค่ะ เกือบหาย100%แล้ว.♥️

ทาแป้งบ่อยๆๆ

น่าจะอับนะคะท่าใช้แป้ง หมอแนะนำไม่ให้ใช้ค่ะ