9 ตอบกลับ

เเล้วเเต่คนค่ะเเม่อยู่ที่คนท้องบางท้องหนาค่ะ บ้านนี้รู้สึกเร็วไผหร่อนค่ะ13วีคค่ะ ท้อง2ท้องเเฝดค่ะ

บ้านนี้ท้องสาม รู้สึกตอดเบาๆ เหมือนลูกเป่าฟองอากาศเล่น ตอน18วีคค่ะ พอเข้า20วีค เริ่มดิ้นแล้ว

ทางนี้17+1แล้ว ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ แต่แอบฟังเสียงหัวใจทุกวันเลย

แล้วแต่คนค่ะบางคนเร็วลางคนช้าช้าสุด20วีค

ส่วนตัวถามอาจารย์หมอบอกว่า20สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ 18+4 ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ แอบกังวล

แล้วแต่คน บ้านนี้เริ่มตอดตอน18-19w

บ้านนี้รู้สึกตอน20สัปดาห์ค่ะ 😊

บ้านนี้รู้สึกตอด+ดิ้นตอน17+9