17 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ก็พึ่งเริ่มซื้อตอน30วีคค่ะ สั่งออนไลน์มาเป็นเซทเลยค่ะสะดวกดี ไม่ต้องเสียเวลาไปเลือกซื้อแยกเป็นชิ้น พอ31วีคก็เริ่มซักใส่ตะกร้าไว้แล้วค่ะ ตอนนี้ก็ยังขาดของใช้เล็กๆน้อยๆ ค่อยๆทยอยซื้อไปค่ะ ถ้าปวดท้องก็พร้อมลุยค่ะ🤣🤣

30วีคเหมือนกันค่ะ บ้านนี้เตรียมเสื้อผ้าหมวกถุงมือผ้าห่มหว้เรียบร้อยแล้วค่ะ อย่างอื่นยังไม่ได้ซื้อเลยว่าจะทยอยซื้อ

ยังไม่ได้เตรียมของเลยคะ ตังค์ยังไม่มีชื้อจองเลยค่ะ แฟนก็ดันมาติดทหาร เงินเดือนก็ไม่ได้ ท้อมากคะ🤧

TapFluencer

เราทยอยซื้อตั้งแต่13w ซื้อทีเดียวทั้งหมดไม่ไหวค่ะ ตอนนี้31wเริ่มซักรอบแรกแล้ว หลังปีใหม่จะซักอีกรอบ

Super Mum

เค้ากดลงตะกร้ารอไว้แล้วค่ะ บ้างอย่างก็ซื้อๆ บ้างแล้ว

เริ่มเตรียมบ้างแล้วค่ะ กลัวซื้อไม่ทัน ตอน 29 จะ 30 week ง้าบ

ยังไม่ได้ซื้อของเช่นกันค่ะแต่กดลงตะกร้าเยอะเลย🤣

ยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะรอสิ้นเดือนค่อยเตรียม

บ้านนี้ได้แค่เสื้อผ้า ที่เหลือค่อยซื้อตอนคลอด

บ้านนี้31แล้วก็ยังไม่ได้เตรียมเหมือนกันเลย