86 ตอบกลับ

บ้านนี้ 33+2 คะยังรอดอยู่ ใช้น้ำมันมะพร้าวผสมกับวาสลีนปิโตเลียมทาคะ รู้สึกว่าจะชุ่มชื่นกว่าใช้ครีมบำรุงคะ หนังท้องไม่ตรึงเลย รึว่าน้ำหนักขึ้นไม่เยอะมากด้วยมั้งค่ะขึ้นมา8 กิโลเองคะ ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกันมั้ยนะคะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ 35 weekแล้วแตกยับเยินจร้า ตอนแรกอุตส่าห์ดีใจทาครีมนึกว่าจะไม่แตกลาย ล่าสุดพ้อยด์เลยคะหน้าท้อง

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้แตกตอน 35 w จากนั้นก็เริ่มเยอะขึ้นเลื่อย ๆ จนตอนนี้จะเต็มท้องแล้ว ทำไงก็เอาไม่อยู่ 😂

ฝ “บูสเตอร์” ครีมบำรุงผิวสูตรเข้มข้น เหมาะสำหรับผิวที่ต้องการฟื้นฟูแบบเร่งด่วน มีความชุ่มชื้นสูง ช่วยบำรุงผิวให้กระจ่างใสไว แถมบำรุงให้ผิวเนียนนุ่มอีกด้วย ✔️ช่วยบำรุงให้ผิวกระจ่างใสทั้งตัว ✔️เพิ่มความชุ่มชื้น ช่วยให้ผิวยืดหยุ่นได้ดี ป้องกันผิวแตกลาย ✔️ช่วยแก้ปัญหารักแร้ดำ ✔️ลดเลือนจุดด่างดำ รอยยุงกัด รอยแผลเป็น ✔️เพิ่มความแข็งแรงและปกป้องผิวจากมลภาว

นั่นมันจิ้บๆ 555555 บ้านนี้แตกเป็นสีดำเลยจ้าาาา นมแตกแล้ว หายแล้ว หายเอง งงมาก หวังว่าท้องจะหายเหมือนนม

55555555 พังมากเด้ออออ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้แตกเป็นสีแดงๆม่วงๆแต่พยายามทาครีมไว้ตลอดนะคะ หลังคลอดค่อยจัดชุดใหญ่55555

เหมือนกันค่ะ มาแตกก่อนคลอดแค่อาทิตย์เดียว 39วีค เสียดายยยยยเพราะเราเผลอเกาไปไม่กี่ครั้งเอง😭😭

แนะนะทาบูสเตอร์อีฟคะ เราแต่ลายหลังคลอดใช้แล้วหายค่ะ https://line.me/ti/p/EnFEopaBJ5 ทักมาได้จ้าาา ใช้เอง ขายด้วยคะ

เเตกเเบบเดียวกันเลยที่เดียวกันเป๊ะๆ มาเเตกเห็นรอยชัดๆตอน8เดือน หลังคลอดก็จะประมาณนี้เลย

เพิ่งมาแตกตอน 34w2d คะไม่ได้ทาครีมเลยไม่ชอบมันเหนียวแต่ก็แตกไม่เยอะแค่ตรงขอบ กกน😅

เหมือนกันเลยคะ เพิ่งมาท้องแตกตอนใกล้คลอดครีมก็ทาทุกวัน เอาไม่อยู่จริงๆ