54 ตอบกลับ

กำหนด8มิถุนายนเหมือนกันค้ะ..แต่หมดกระตุ้นหัยคลอดแล้ว..น้องผู้ชายค่ะ..สุ้ๆค้ะ

น้องแข็งแรงดีค้ะ...

เหมือนกันจร้าวันเดียวกันด้วยยังไม่มีวี่แววเลยหมอนัดเร่งแล้วจร่า

39w เงียบมาก กำหนดคลอด10มิ.ย แต่หมอนัด14มิ.ย ไม่รู้ว่าจะโดนกระตุ้นไหม

บ้านนี้37+2วีคแล้วค่ะกำหนดคลอด21มิ.ย ยากเจอหน้าจะแย่ยุแล้วค่ะ👶❤️

บ้านนี้40+1ยังเงียบอยู่เลยค่ะหมอนัดเร่งคลอดวันที่6มิถุนายนค่ะ

บ้านนี้ก็นัดเร่งวันที่6เหมือนกัน

TapFluencer

บ้านนี้37week กำหนด22มิ.ย. ท้องแข็งบ่อยมาก ปวดจิมิมากเลย

เจ็บเหมือนกันค่ะ 😭กังวลมาก

ได้กระตุ้นไหมคะ เราก็ไม่มีวี่แววเลยคะกำหนด18มิ.ย ตอนนี้37+5

บ้านนี้39w4dไม่มีวีเเววเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด4มิถุนาเเล้ว

อยากเจอหน้าลูกจนใจจะขาดแล้ว

ของเรากำหนด 13 มิย ไม่มีเตือนไม่มีอะไรเลยเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ กำหนด 9 มิ.ย ถ้าไม่คลอดก่อน ต้องโดนเร่งคลอดค่ะ

สู้สู้ค่ะ