7 ตอบกลับ

วันที่9ค่ะ เพราะเข้มสุดตามหมอบอก แต่จริงๆๆทำตั้งแต่วันที่8เลยค่ะดักเอาไว้ค่ะ และวันที่10ค่ะ ดักหน้าดักหลังติดค่ะจากประสบการณ์ค่ะ ขอให้โชคดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

วันที่ 8 ก็ตกแล้วค่ะ แต่เช้าวันที่ 9 อสุจิน่าจะแข็งแรงดีค่ะ ของเรารีบทำตอนไม่เกิน 9 โมง แป๊บเดียว แล้วก็รีบไปขึ้นเครื่อง ติดเฉย 😆

ทำการบ้านตั้งแต่วันที่ 8 ละจ้า วันนี้9 งด จะทำอีกทีวันที่ 10 รอลุ้นค่ะ (เคยแท้งสมบูรณ์ไม่ขูดมดลูก)​

VIP Member

8 ค่ะ จัดวันเว้นวันเ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

วันที่8ค่ะแม่

มี พสพ วันที่ 8 ละค่ะ ขอบคุณจ้า

VIP Member

วันที่9ค่ะ

8นะคะแม่

จัดวันที่ 8 ละค่ะ วันนี้เว้น1วัน ขอบคุณจ้า

VIP Member

8 ค่ะ