ปัญหาการตั้งครรภ์

ไม่ทราบว่ามีคุณแม่ท่านไหนบ้างคะ ตอนตั้งครรภ์แล้วเจอปัญหาจั๊กแร้ดำ ขาหนีบดำบ้าง คือกลัวคลอดลูกแล้วไม่หาย

29 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นคะ. สอบถามคนเคยตั้งท้อง บอกหลังคลอดมันจะจางหายไปเองคะ

บ้านนี้ก็เจอค่ะ แต่แม่บอกว่า หลังคลอดก็ค่อยๆหายค่ะ

ตอนนี้รักแร้ดำหน้าก็ขึ้นฝ้าคลอดแล้วจะหายไหม

เคยเจอค่ะ หลังคลอดเดียวก้อค่อยๆๆห่ยไปเองค่ะ

เราจักกะเเร้ดำ ขาดำเป็นรอยเส้นเเบ่งครึ่งเลยค่ะ

บ้านนี้คอดำ จักแร้ดำ พอคลอดไปสักพักก็หายเองค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ แต่คลอดแล้วจะออกเองนะคะ

บ้านนี้ ฝ้าขึ้น รักแร้ดำ คอดำ โทรมสุดๆ

บ้านนี้เลยจ้า แอบอายสามีอายหมอ 😊

VIP Member

รักแร้ดำ ขาหนีบดำ หน้าท้องคล้ำ 😁