35 ตอบกลับ

ถ้าฝากหมอจะให้ฝากตอน3เดือนค่ะ ก่อนหน้านั้นจ้มีการอัลตร้าซาวดูตัวอ่อนก่อนค่ะ เพื่อให้แน่ใจว่าเด็กไม่มีปัญหาและความเสี่ยง

VIP Member

แล้วแต่คลีนิกค่ะ บ้างที่ 2 เดือนก้อฝากได้แล้วค่ะ ส่วนตัว 3 เดือนถึงฝากค่ะ❤️

คิดว่าตัวเองท้องก็ไปฝากได้เลยค่ะ เด๋วคุณหมอจะนับอายุครรภ์ให้จร้า

ตั้งเเต่รู้ว่าท้อง ก็ประมาณ1เดือนค่ะ สามารถฝากได้เลย

VIP Member

รีบไปฝากก็ดีค้า เค้า 5 𝚠𝚎𝚎𝚔 ละ จะไปฝากอาทิตหน้า

Super Mum

ไม่ควรเกิน 3 เดือนค่ะ น้องจะได้รับการบำรุงเยอะๆ

VIP Member

รู้แล้ว ฝากได้เลยค่ะ เราไปตอน13week พอดีรู้ตอนนั้น

ถ้ารู้ว่าตัวเองท้องก็สามารถไปฝากครรภ์ได้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏🏼

ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีต่อลูกในท้องคะ🤰🏻

ฝากได้ตั้งแต่ที่รู้ว่าท้องเลยจ้า