43 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องแรกแพ้มากกค่ะ แพ้จนต้องเข้าโรงบาล2-3รอบเลยน้ำหนักก็ลด

VIP Member

สู้ๆนะคะ เข้าใจเลยค่ะ บ้านนี้หายอ้วกตอนประมาน 18 วีคค่ะ

ทานกล้วยและนำขิงร้อนเยอะๆ กินยาบีซิกแก้แพ้นะคะ

VIP Member

บ้านนี้ก้อแพ้หนักมาก ตอนนี้9w แล้ว อาการไม่ดีขึ้นเลย

เราแพ้จนถึง4ดือนเลยจ้า อดทนนะคะ เดี๋ยวก็จะหายละ

VIP Member

บ้านนี้ม่แพ้เลยค่ะ สู้ไค่ะแม่ เดี๋ยวจะหายไปเอง

VIP Member

บ้านนี้แพ้น้อยมากคร่ตอนนี้10สัปดาห์กับ4วันคร่

เรา27วีคแล้วเมื่อวานยังอ้วกอยู่เลย555 สู้ๆนะคะ

คนเเรก5เดือนครึ่งคะ คนที่2เเพ้นิดหน่อยคะ

เดี๋ยว​ก็หายเราเริ่มหายตอน​ 15​ สัปดาห์​